Làm nhân viên marketing ở Client chưa có phòng mkt thì thăng tiến như nào?

Em mới ra trường và làm ở 1 Client nhỏ hiện chỉ có 1 giám đốc, 1 kế toán, 1 sales admin, NPPs, 1 xưởng sản xuất và em nhân viên mkt. Các a/c thường khuyên không nên làm ở client đã có phòng mkt tốt, hoặc có lead để học hỏi nhiều hơn, nhưng em lại đang làm ở client không có cả 2 điều đó. Hiện em đang chơi vơi, tự bơi, tự mày mò khá nhiều…xong vẫn thấy lạc lõng. Không biết nên cố gắng tiếp tục hay nghỉ tìm cv mới. Em thực sự không muốn bỏ cuộc, nhưng trên đường dài em vẫn cần có hướng đi nhanh và tốt hơn.
A/c cho em xin ít lời khuyên, định hướng nên tiếp tục làm hay xin nghỉ tìm cv mới ạ :(((

Là một người đang ở vị trí như bạn, mình thấy trước mắt bạn cứ hoàn thành tốt công việc của mình đã. Thường thì công việc mang tính lặp lại khá nhiều, nếu công ty không có phương án mở rộng kinh doanh trong một thời gian dài (3 - 6 tháng) cần tới sự làm việc của phòng mar thì mình nghĩ bạn nên tìm một môi trường khác. Nhưng nếu có, việc tiếp xúc nhiều mảng khác nhau nhưng không sâu như thế sẽ giúp bạn nhận ra được phần nào mình có hứng thú, bỏ thời gian ra làm nhiều và có kết quả tốt hơn (kết quả mang lại cho công ty nha). Khi bạn xác định được mảng mình muốn làm rồi thì nên tiến hành học sâu hơn rồi việc nghỉ, tìm công việc khác lúc đó cũng không muộn.